HALMASHAURI YA WILAYA KIBITI

MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI KILICHOFANYIKA OFISI YA
DED KIBITI TAREHE 24/01/2022

WALIOHUDHURIA
JINA CHEO NAFASI
1.0 Rudrick Charles DPLO Kaimu Mwenyekiti
2.0 Tumainiel.].Kamnde HPMU Katibu
3.0 Arc.Kassim Mponda DE Mjumbe
4.0 Salehe Njoma DLO Mjumbe
5.0 Anthony Nyange DCDO Mjumbe
6.0 Mwl. Zakayo Mlenduka DEQOP Mjumbe

AGENDA YA KWANZA; KUFUNGUA KIKAO

Kaimu Mwenyekiti aliwakaribisha wajumbe kwenye kikao na kuwaasa kuwa
makini katika kikao. Pia aliwataafu wajumbe kuwa ndugu Denis Kitali —

Mwenyekiti amepata udhuru hivyo kawatakia kikao chema
Kikao kilifunguliwa saa 3:22 Asububhi..

AGENDA YA PILI; KURIDHIA AGENDA ZA KIKAO CHA BODI YA
ZABUNI CHA TAREHE 24/1/2022

Katibu wa kikao aliwasilisha agenda zifuatazo kwa ajili kujadiliwa katika kikao

kama ifuatavyo;-

1. Kufungua kikao.

2. Kuridhia Agenda za kikao cha Bodi ya Zabuni cha tarehe 24/1/2022

3. Kupokea na kujadili fedha za UVIKO 19 milioni 90,000,000.00 kwa ajili ya
ujenzi wa nyumba tatu kwa moja za watumishi wa kituo cha afya

Nyamatan ga



4. Kufunga kikao.

AGENDA YA PILI; KURIDHIA AGENDA ZA BODI YA ZABUNI ZA
TAREHE 24/1/2022

Mwenyekiti alimualika katibu kuwasilisha Katibu kuwasilisha agenda za kikao
cha bodi kisha aliwahoji wajumbe kama wanaridhia agenda hizo kuwa agenda
sahihi za kikao hicho. Wajumbe wa Bodi ya zabuni wote kwa pamoja waliridhia

agenda hizo kuwa agenda sahihi za kikao hicho.

AGENDA YA TATU; KUPOKEA NA KUJADILI MILIONI 90,000,000.00 ZA
UJENZI WA NYUMBA TATU KWA MOJA YA WATUMISHI WA KITUO
CHA NYAMATANGA

Katibu aliwasilisha taarifa ya ujenzi wa nyumba tatu kwa moja ya watumishi wa
kituo cha afya Nyamatanga ambazo ni fedha zilizotokana na mapambambano
dhidi ya UVIKO 19 na manunuzi haya yatafantika ngazi ya vituo kwa njia ya

force account .
MAONI YA PMU

PMU ilipokea taarifa ya ujio wa fedha hizo milioni 90,000,000.00 kwa ajili ya
ujenzi wa nyumba tatu kwa moja ya watumishi wa Nyamatanga nakuhaidi

kusimamia manunuzi hayo kwa mujibu sheria ya ununuzi wa umma.

Baada ya majadiliano wajumbe wa bodi ya zabuni ya Halmashauri ya Wilaya

waliazimia yafuatayo;
AZIMIO

Wajumbe wa bodi ya Zabuni wote kwa pamoja walikubaliana na maoni ya PMU
kuwa zoezi la michakato ya manunuzi ya Umma ikiwa ni pamoja na usimamizi
wa karibu na kamati zitakazoundwa ili ujenziuanze mara moja ili ujenzi uende

kwa kasi na kwa ufanisi mkubwa.



AGENDA YA NNE; KUFUNGA KIKAO

Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa michango yao na kikao kilifungwa

mnamo saa 05.12 asubuhi .



MUHTASARI UMETHIBITISHWA NA;

TAREHE TAREHE



